11A14
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11A14

THPT Thái Phiên

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

.....Tïn¶<`...OnLïn€...äO?...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả
Bình ch?n cho bài vi?t:
gianggiangonline
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới

.....Tïn¶<`...OnLïn€...äO?... Vide
Bài gửiTiêu đề: .....Tïn¶<`...OnLïn€...äO?...   .....Tïn¶<`...OnLïn€...äO?... I_icon_minitimeWed Jan 19, 2011 5:43 pm

♥♥♥ trái tim em có thE dành cho anh, không mOt ai khác anh...♥♥♥.....Tïn¶<`...OnLïn€...äO?...aO?hE^t''.........rO^y`..sE~ tAn vO~ cA? tHO^y.... ....chJ? kOn` lA` sOm' hAY muỘn.......tAn vO~....dU` hOk aJ muO^n' thE"......vA` eM ...cUG~ hOk muO^n' thE"....wE^n...dY... •Cho nỗi buồn chJ? lA` aO? anK?..TẠm biỆt nhÉ!!! ..........tỲk iÊu cỦa eM... Em đà tỪg iÊu aNk.... ...đà rẤt nhiỀu đẤy...aNk cÓ biẾt hOk Mad ..nhƯng tÌnk iÊu đÓ đà cẠn kIỆt rỒi :] ...nGÀy hÔm nAy, ngAy bÂy h....hƠn aI hẾt... ...eM hiỂu .....eM & aNk sẼ phẢi chiA tAy....thẬt sỰ..!~ ANk pẢo.....bỌn mÌk sẼ iÊu nhAu suỐt đỜi....!~ Ừk......nhƯng cÓ lÀ mÃi mÃi đC hOk.....hẢ aNk ? ! ............vUi hAy puỒn......hẠk fÚc hAy đAu khỔ..... ....thỲ cŨg chỶ lÀ cẢm giÁc khY cÓ nhAu thÔy mÀh MỘt đỨa kOn gÁi nhƯ eM.......chẮk lÀm fiỀn aNk nhiỀu lẮm nhỶ ?! .........suỐt ngÀy eM khiẾn aNk fẢi nGkI ngỜ chẮk aNk mỆt lẮm nhỶ ?! ......nhƯg pÂy h thỲ aNk kO fẢi mỆt nỮa rỒy ......eM sẼ kO cÒn lÀm fiỀn aNk nỮa đÂu Em kO hiỂu aNk cẦn jÌ...kO pÝk aNk muỐn jÌ......... ......nÊn eM kO thỂ mAg lẠi chO aNk cẢm jÁc hP thẬt sỰ !~ Em hiỂu bẢn thÂn eM nhƯ thẾ nÀo.......... ..vÀ eM muỐn.........sỐng đÚng vỚi cOn ngưỜi cỦa mÌk ....hOk muỐn phẢi mỆt mỎi...đAu khỔ nhƯ thẾ nÀy ......hỒi trC' eM hỒn nhiÊn lẮm mÀh..!! ......ngÂy thƠ lẮm mÀh.....lÀ 1 cOn bÉ hAy cưỜi .. .!~ . ..hOk hiỂu sAo nhỮng điỀu đÓ..........cÓ lẼ đà biẾn mẤt... ........bẮt đẦu biẾt iÊu..!! đAng dẦn dẦn lỚn hƠn.... ...thỲ cŨg lÀ lÚc eM thAy đỔi......aNk ạH !~.. ..nhƯng sỰ thAy đỔi nÀy ......đà khiẾn eM khÓc nhiỀu hƠn lÀ cưỜi [:-«] .. .dỪng lẠi Ở đÂy thÔi ..!! Em đà fẢi sUy nGkỹ rẤt nhiỀu....!~ ....đỂ cÓ thỂ..đƯa rA quyẾt đỴnk nÀy [Neutral] . ....xIn hÃy hiỂu , vÀ...đỪng hẬn..đỪng nhỚ đẾn eM... ...kẾt thÚc nhÉ aNk..!! ChiA tAy aNk.......!! ..........eM cŨg đAu...nhƯng cŨg chẲng sAo cẢ.. ] ........vỲ eM sẼ tÌm lẠi đC. cOn bÉ hỒi trC' !~ ChiA tAy aNk.......!! ..........eM cŨg pÙn.....nhƯg eM kO khÓc...... ] ........eM vẪn cưỜi...vỲ nưỚc mẮt eM đà cẠn rỒy !~ CảM ơN aNk....!! ......đà chO eM pÝk thẾ nÀo lÀ hP... CảM ơN aNk....!! .....đà chO eM pÝk thẾ nÀo lÀ cẢm jÁc khY đC jÊu..... NhỮg kÝ ứC vỀ aNk.......eM sẼ jìN jỮ thẬt kỸ..... ....eM sẼ cẤt chÚg vÀo 1 kÁi hỘp...vÀ khÓa lẠi.. ............chÚc aNk hẠnk phÚc............:

Mua ban |
May tinh de ban |
May tinh xach tay |
Dien thoai di dong

.....Tïn¶<`...OnLïn€...äO?...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang